ค้นพบบ้านใหม่
ในพัทยา ปี 2026

วิลล่าหรู ในพัทยา
สำหรับอยู่อาศัยและลงทุน

อสังหาริมทรัพย์ระดับลักซ์ชัวรีในประเทศไทย
เราช่วยคุณหาบ้านที่เหมาะที่สุด
7 000+
ทรัพย์ให้เลือก
5 000+
ลูกค้าไว้วางใจเรา
คัดสรรอย่างมืออาชีพ

คุณกำลังมองหา
อสังหาริมทรัพย์แบบไหน?

วิลล่าระดับลักซ์ชัวรี

+66
คัดสรร
ทรัพย์ชั้นนำ
เพื่อคุณ

อสังหาริมทรัพย์
ระดับลักซ์ชัวรี
สำหรับขาย

25
วิลล่า Type A - รูปภาพ 1 วิลล่า Type A - รูปภาพ 2 วิลล่า Type A - รูปภาพ 3 วิลล่า Type A - รูปภาพ 4 วิลล่า Type A - รูปภาพ 5
วิลล่า Type A
หนองปรือ, พัทยา
5 ห้องนอน
8 ห้องน้ำ
727 ตร.ม.
฿ 55,000,000
฿ 75,653 / ตร.ม.
25
วิลล่า Type B - รูปภาพ 1 วิลล่า Type B - รูปภาพ 2 วิลล่า Type B - รูปภาพ 3 วิลล่า Type B - รูปภาพ 4 วิลล่า Type B - รูปภาพ 5
วิลล่า Type B
นาเกลือ, พัทยา
4 ห้องนอน
5 ห้องน้ำ
400 ตร.ม.
฿ 29,000,000
฿ 72,500 / ตร.ม.
25
วิลล่า Type C - รูปภาพ 1 วิลล่า Type C - รูปภาพ 2 วิลล่า Type C - รูปภาพ 3 วิลล่า Type C - รูปภาพ 4 วิลล่า Type C - รูปภาพ 5
วิลล่า Type C
บางเสร่, พัทยา
3 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
466 ตร.ม.
฿ 36,000,000
฿ 77,253 / ตร.ม.
25
วิลล่า Type D - รูปภาพ 1 วิลล่า Type D - รูปภาพ 2 วิลล่า Type D - รูปภาพ 3 วิลล่า Type D - รูปภาพ 4 วิลล่า Type D - รูปภาพ 5
วิลล่า Type D
พัทยาตะวันออก, พัทยา
4 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
660 ตร.ม.
฿ 38,490,000
฿ 58,318 / ตร.ม.
25
วิลล่า Type E - รูปภาพ 1 วิลล่า Type E - รูปภาพ 2 วิลล่า Type E - รูปภาพ 3 วิลล่า Type E - รูปภาพ 4 วิลล่า Type E - รูปภาพ 5
วิลล่า Type E
พัทยาตะวันออก, พัทยา
4 ห้องนอน
5 ห้องน้ำ
300 ตร.ม.
฿ 27,499,000
฿ 91,663 / ตร.ม.
25
วิลล่า Type F - รูปภาพ 1 วิลล่า Type F - รูปภาพ 2 วิลล่า Type F - รูปภาพ 3 วิลล่า Type F - รูปภาพ 4 วิลล่า Type F - รูปภาพ 5
วิลล่า Type F
พัทยาเหนือ, พัทยา
6 ห้องนอน
8 ห้องน้ำ
730 ตร.ม.
฿ 37,900,000
฿ 51,918 / ตร.ม.
25
วิลล่า Type G - รูปภาพ 1 วิลล่า Type G - รูปภาพ 2 วิลล่า Type G - รูปภาพ 3 วิลล่า Type G - รูปภาพ 4 วิลล่า Type G - รูปภาพ 5
วิลล่า Type G
หนองปรือ, พัทยา
5 ห้องนอน
5 ห้องน้ำ
330 ตร.ม.
฿ 15,990,000
฿ 48,455 / ตร.ม.
25
วิลล่า Type H - รูปภาพ 1 วิลล่า Type H - รูปภาพ 2 วิลล่า Type H - รูปภาพ 3 วิลล่า Type H - รูปภาพ 4 วิลล่า Type H - รูปภาพ 5
วิลล่า Type H
จอมเทียน, พัทยา
4 ห้องนอน
5 ห้องน้ำ
523 ตร.ม.
฿ 39,590,000
฿ 75,698 / ตร.ม.
25
วิลล่า Type I - รูปภาพ 1 วิลล่า Type I - รูปภาพ 2 วิลล่า Type I - รูปภาพ 3 วิลล่า Type I - รูปภาพ 4 วิลล่า Type I - รูปภาพ 5
วิลล่า Type I
พัทยาตะวันออก, พัทยา
4 ห้องนอน
5 ห้องน้ำ
550 ตร.ม.
฿ 25,000,000
฿ 45,455 / ตร.ม.
25
วิลล่า Type J - รูปภาพ 1 วิลล่า Type J - รูปภาพ 2 วิลล่า Type J - รูปภาพ 3 วิลล่า Type J - รูปภาพ 4 วิลล่า Type J - รูปภาพ 5
วิลล่า Type J
หนองปรือ, พัทยา
4 ห้องนอน
5 ห้องน้ำ
355 ตร.ม.
฿ 23,900,000
฿ 67,324 / ตร.ม.
ใช้ชีวิต
และลงทุน

ทำไมผู้คนถึงเลือกซื้อ
อสังหาริมทรัพย์ในประเทศไทย

ภูมิอากาศที่สบาย
อากาศอบอุ่นตลอดทั้งปี ทะเลใส และแดดมากกว่า 300 วันต่อปี ทำให้ทุกวันเหมือนวันพักผ่อน
รายได้จากการปล่อยเช่า
นักท่องเที่ยวที่เดินทางเข้ามาอย่างต่อเนื่อง สร้างผลตอบแทนจากการเช่าสูงถึง 6–10% ต่อปี
ค่าครองชีพต่ำ
ค่าใช้จ่ายในชีวิตประจำวันต่ำกว่ายุโรป 2–3 เท่า โดยที่คุณภาพชีวิตยังคงดีเยี่ยม
โครงสร้างพื้นฐานทันสมัย
ระบบสาธารณสุขระดับโลก โรงเรียนนานาชาติ และการคมนาคมที่สะดวกครอบคลุมทั่วประเทศ
จากคำขอ
สู่กุญแจบ้าน

5 ขั้นตอนสู่การซื้อ
อสังหาริมทรัพย์กับ LuxeHome

01
เลือกอสังหาฯ และจอง
เราทำความเข้าใจเป้าหมายของคุณ คัดเลือกอสังหาฯ ที่เหมาะสมที่สุด จัดชมโครงการแบบส่วนตัว และช่วยคุณจองยูนิตที่เลือก

02
ตรวจสอบเอกสาร และทำสัญญา
เอกสารของอสังหาฯ ได้รับการตรวจสอบ เงื่อนไขสำคัญในการซื้อได้รับการตกลง และสัญญาซื้อขาย (SPA) ได้รับการจัดเตรียมเพื่อลงนาม

03
ชำระเงิน และโอน
เราแนะนำคุณตลอดตารางการชำระเงิน และช่วยประสานงานเอกสารธนาคารที่จำเป็นเพื่อให้ธุรกรรมราบรื่น

04
ตรวจรับ ครั้งสุดท้าย
ก่อนการโอน อสังหาฯ จะได้รับการตรวจสอบเพื่อให้แน่ใจว่าทุกอย่างพร้อม รายการที่ตกลงกันถูกรวมไว้ และการส่งมอบมีความชัดเจน

05
โอน กรรมสิทธิ์
การโอนสุดท้ายดำเนินการที่กรมที่ดิน ซึ่งกรรมสิทธิ์จะถูกจดทะเบียนอย่างเป็นทางการในชื่อของผู้ซื้อ
ส่งคำขอข้อมูล

ฝากข้อมูลติดต่อไว้ แล้วเราจะติดต่อกลับโดยเร็ว

+66
บริการช่วยเหลือ
LuxeHome

เราพร้อมช่วยคุณในเรื่อง...

กฎหมายและวีซ่า
เราช่วยประสานงานด้านกฎหมาย ตัวเลือกวีซ่าระยะยาว และเอกสารสำคัญ เพื่อให้คุณซื้อและใช้ชีวิตในประเทศไทยได้อย่างมั่นใจ
ดูเพิ่มเติม
การดูแลอสังหาริมทรัพย์
เราช่วยดูแลอสังหาริมทรัพย์ของคุณหลังการซื้อ ตั้งแต่การบำรุงรักษา ชำระค่าใช้จ่าย ตรวจเช็กห้อง ทำความสะอาด ไปจนถึงการปล่อยเช่า